Thiết kế & Đồ họa - ACD Systems Canvas X 2020 GIS v20.0.390 Full - Thiết kế, minh họa kỹ thuật | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa ACD Systems Canvas X 2020 GIS v20.0.390 Full - Thiết kế, minh họa kỹ thuật

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Canvas X là một môi trường tích hợp hoàn toàn để minh họa, bố cục trang, hình ảnh, thuyết trình và xuất bản Web. Canvas cho phép bạn làm việc với các đối tượng vector, hình ảnh, văn bản và đồ họa đã nhập mà không phải chuyển sang các ứng dụng khác. Cho dù bạn là người mới bắt đầu hay một nhà thiết kế giàu kinh nghiệm, các công cụ và tính năng trong Canvas có thể làm cho bạn hiệu quả hơn.

ACD Systems Canvas X : Minh họa, thiết kế và chia sẻ minh họa kỹ thuật và thiết kế đồ họa của bạn một cách dễ dàng, chính xác và kết quả chất lượng chuyên nghiệp - tất cả từ trong một ứng dụng được tích hợp đầy đủ. Canvas X 2019 là tất cả những gì bạn cần để tạo ra tất cả những gì bạn hình dung.

Các tính năng của ACD Systems Canvas X
  • Phần mềm thiết kế đồ họa và minh họa kỹ thuật tất cả trong một
  • Công cụ chỉnh sửa hình ảnh và minh họa vector toàn diện
  • Làm việc chi tiết đặc biệt với độ chính xác 0,035 micron
  • Trợ lý Canvas tích hợp hữu ích và trợ giúp năng động
Download ACD Systems Canvas X 2020 GIS v20.0.390 Full - Thiết kế, minh họa kỹ thuật

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

CaTienDTV

Gà con
Phần mềm này thiết kế đồ hoạ ah bạn bạn có giáo trình hay gì gì ko gủi cho mình xin vớ ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm này thiết kế đồ hoạ ah bạn bạn có giáo trình hay gì gì ko gủi cho mình xin vớ ạ

Phần mềm này bạn chỉ có thể tự nghiên cứu trong mục Help của phần mềm hoăc lên YouTube search với từ khóa canvas x gis tutorial để xem cách dùng thôi bạn ạ :D