ABViewer Enterprise v14.0.0.10 (x86/x64) Full - Chỉnh sửa, quản lý, chuyển đổi bản vẽ kỹ thuật | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ABViewer Enterprise v14.0.0.10 (x86/x64) Full - Chỉnh sửa, quản lý, chuyển đổi bản vẽ kỹ thuật

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ABViewer là phần mềm quản lý tài liệu kỹ thuật và thiết kế đa chức năng, chất lượng cao để làm việc với các bản vẽ cả mô hình 3D và hình ảnh raster. Chương trình cho phép bạn xem, chỉnh sửa, chuyển đổi, đo lường và in DWG và các tập tin Thiết kế hỗ trợ máy tính (CAD) khác cũng như các mô hình 3D và hình ảnh raster.

ABViewer Enterprise cung cấp cho bạn nhiều lựa chọn về công cụ chỉnh sửa và xem chuyên nghiệp. Với chương trình này, bạn có thể làm việc với một đoạn riêng biệt của bản vẽ hoặc ngược lại với một nhóm tệp.

ABViewer hỗ trợ hơn 30 định dạng cho cả file raster và vector, bao gồm: AutoCAD DWG, DXF, DWF, HPGL, SVG, 3DS, TIFF, BMP, JPG, GIF,… Bạn có thể chuyển đổi file PDF thành định dạng AutoCAD DWG có thể chỉnh sửa, so sánh nội dung của các tệp DWG và DXF, đo mô hình 3D và bản vẽ 2D, in lô và chuyển đổi hàng loạt, v.v.

Các tính năng chính:
  • Thêm bình luận hoặc ghi chú vào bản vẽ ở chế độ đường đỏ
  • Chỉnh sửa và xuất các mô hình 3D sang PDF, DWG, DXF, BMP, PLT, v.v.
  • Đo trực quan các phân đoạn, khu vực, chu vi và góc
  • Quản lý danh sách bố cục cho các tệp nhiều trang một cách dễ dàng
  • Lưu một số tệp vào định dạng đã chọn với các tham số được chỉ định
  • Làm việc với các lớp, khối, kích thước, kiểu văn bản, ảnh chụp nhanh, v.v.
  • Chọn các đoạn của bản vẽ để sao chép, xuất, lưu hoặc in
  • Biến đổi tọa độ vẽ thành các tọa độ địa lý và nhiều hơn nữa.
  • Làm nổi bật các định dạng được hỗ trợ phong phú và phong phú và hơn thế nữa.
Download ABViewer Enterprise v14.0.0.10 Full - Chỉnh sửa, quản lý, chuyển đổi bản vẽ kỹ thuật

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Cho em hỏi làm sao viết bài mà để Ẩn bằng cách Like mới xem được ạ. Em cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho em hỏi làm sao viết bài mà để Ẩn bằng cách Like mới xem được ạ. Em cảm ơn

Diễn đàn đã có bài viết hướng dẫn cụ thể về vấn đề này rồi bạn :)
Tất cả mọi thứ bạn cần thì hãy vào box Thông báo - Nội quy của diễn đàn nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao ko load xuống được vậy?

Bạn cần convert mã số sang dạng link download. Hướng dẫn bạn xem bên dưới, vô cùng đơn giản!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình chưa xem được

Bạn vào topic bên dưới để xem hướng dẫn chuyển đổi từ mã số sang dạng link download nhé: