Phần mềm khác - ABPVN - Bộ lọc quảng cáo cho người việt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác ABPVN - Bộ lọc quảng cáo cho người việt

zerone

Búa Gỗ

GIỚI THIỆU BỘ LỌC QUẢNG CÁO CHO NGƯỜI VIỆT ABPVN

Bộ lọc quảng cáo ABP được xây dựng với sứ mệnh nâng cao trải nghiệm duyệt web cho người dùng và dành riêng cho người việt. ABPVN có thể không giúp chặn tất cả quảng cáo nhưng ABPVN sẽ hạn chế tối đa sự xuất hiện của quảng cáo trên hầu hết các trang web tại Việt Nam.​

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT​

Để có thể sử dụng bộ lọc ABPVN bạn cần phải cài đặt tiện ích mở rộng AdGuard hoặc các tiện ích mở rộng khác có tính năng tương tự

1. Cài addon (extension) AdGuard cho trình duyệt
2. Vào cài đặt AdGuard > Bộ Lọc > Ngôn ngữ cụ thể > ABPVN List

BÁO CÁO TRANG WEB​

Sửa lần cuối:

haxoma

Rìu Vàng Đôi
ủa mình tưởng add on Adguard đã đủ dùng để chặn được quảng cáo rồi.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
ủa mình tưởng add on Adguard đã đủ dùng để chặn được quảng cáo rồi.
cơ bản thì nó đủ rồi á bác, nhưng nhiều trang Việt Nam nó vẫn để sót vài chỗ, và cái này là giải pháp nếu bác nào thấy khó chịu khi bị sót :D.

haxoma

Rìu Vàng Đôi
cơ bản thì nó đủ rồi á bác, nhưng nhiều trang Việt Nam nó vẫn để sót vài chỗ, và cái này là giải pháp nếu bác nào thấy khó chịu khi bị sót :D.
mình đang xài add on Adguard trên Google Chrome vẫn chưa bị dính quảng cáo trên trang Việt Nam nào hết cứ tưởng Adguard chặn được hết quảng cáo đó.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
mình đang xài add on Adguard trên Google Chrome vẫn chưa bị dính quảng cáo trên trang Việt Nam nào hết cứ tưởng Adguard chặn được hết quảng cáo đó.
mình thường vào mấy trang phim ấy bác, mấy trang ấy thường sót vài cái.

zerone

Búa Gỗ
phimmoi nhưng top domain của nó là gi? Ghi mỗi phim mới thì search ra cả đống biết đâu mà lần {lay}
Ví dụ thôi mà đâu nhất thiết cứ phải phimmoi, bất kì trang nào cũng có thể chặn quảng cáo được nha không riêng gì phimmoi. Các trang tin tức, tài liệu, phim, kể cả trang phim xxx nha bác :D Nói chung trang mà có ngôn ngữ tiếng việt mà còn quảng cáo là ABPVN chặn nha

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Ví dụ thôi mà đâu nhất thiết cứ phải phimmoi, bất kì trang nào cũng có thể chặn quảng cáo được nha không riêng gì phimmoi. Các trang tin tức, tài liệu, phim, kể cả trang phim xxx nha bác :D Nói chung trang mà có ngôn ngữ tiếng việt mà còn quảng cáo là ABPVN chặn nha
bác thử phimmoichill trang đó quảng cáo hà rầm luôn.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn nói bất kể trang nào nghe phi lý. Nhiều trang vẫn quảng cáo ầm ầm đó thôi
Nếu nói đúng thì phải là những trang có trong danh sách chặn của bộ lọc mới được chặn. Ai lại nói bất kể trang nào cũng được
Mình đang xài bộ lọc này đây. Nhiều trang vẫn bị nhưng mà ít vào nên ko quan tâm lắm và cho qua luôn