Desktop & Văn phòng - ABBYY FineReader 15 CORPORATE (UNLOCK FULL ... UNLIMITED ALL) - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF... | Page 75 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng ABBYY FineReader 15 CORPORATE (UNLOCK FULL ... UNLIMITED ALL) - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF...

Cozy82

Búa Đá
1. Chào các bạn, hôm nay mình share phần mềm ABBYY FINEREADER 15 CORPORATE, mình đã unlock full rồi. Bản này mình unlock sử dụng Lifetime luôn nha. Các bạn test rồi report coi còn lỗi gì không nhé.

2. Bản share lần trước mình tách rời phần cài đặt riêng và phần unlock riêng. Lần share này, để thuận tiện hơn cho các bạn trong việc cài đặt và unlock, mình đã tích hợp phần Setup và silient unlock vào 1 file Repack (2 in 1). Do đó, các bạn chỉ cần download file ABBYY FineReader Corporate (15.0.18.1494)_Repack.exe về. Sau đó chạy file này rồi ngồi rung đùi chờ unlock xong rồi dùng thôi nha. Ngoài ra không phải làm gì hết {big_smile}

3. Dưới đây là link download ABBYY Finereader 15 Corporate (Repack)

No quoteNo quote
No quote

4. Dưới đây là video hướng dẫn cài đặt và active phần mềm do bạn sugarkim làm :

Cảm ơn bạn rất nhiều !

Sy Dong

Gà con
Khá hữu ích cho dân văn phòng

hackimlong

Gà con
1. Chào các bạn, hôm nay mình share phần mềm ABBYY FINEREADER 15 CORPORATE, mình đã unlock full rồi. Bản này mình unlock sử dụng Lifetime luôn nha. Các bạn test rồi report coi còn lỗi gì không nhé.

2. Bản share lần trước mình tách rời phần cài đặt riêng và phần unlock riêng. Lần share này, để thuận tiện hơn cho các bạn trong việc cài đặt và unlock, mình đã tích hợp phần Setup và silient unlock vào 1 file Repack (2 in 1). Do đó, các bạn chỉ cần download file ABBYY FineReader Corporate (15.0.18.1494)_Repack.exe về. Sau đó chạy file này rồi ngồi rung đùi chờ unlock xong rồi dùng thôi nha. Ngoài ra không phải làm gì hết {big_smile}

3. Dưới đây là link download ABBYY Finereader 15 Corporate (Repack)

No quoteNo quote
No quote

4. Dưới đây là video hướng dẫn cài đặt và active phần mềm do bạn sugarkim làm :

thnaks