Desktop & Văn phòng - ABBYY FineReader 15 CORPORATE (UNLOCK FULL ... UNLIMITED ALL) - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng ABBYY FineReader 15 CORPORATE (UNLOCK FULL ... UNLIMITED ALL) - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF...

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Báo cáo em vừa thử cài bản 64bit nhưng sau khi ấn Install button thì nó tắt luôn. Nhưng sao bác bắt buộc phải cài vào Disk C vậy?
Khi chạy nó hiện Harmful to Smart Screen là sao vậy bác?

Thanks bác.

1. Vì mặc định ABBYY cài vào disk C mà bạn... Nếu bạn dùng windows bản 64 bit thì dùng unlock 64 bit. Nếu bạn dùng Windows 32 bit thì dùng unlock 32 bit... Chủ yếu vấn đề của 32 bit và 64 bit chỉ là đường dẫn cài đặt ABBYY mà thôi. {haha}

2. Những người dùng windows 32 bit, khi cài đặt ABBYY thì ABBYY sẽ cài vào đường dẫn sau :
c:\Program Files\ABBYY FineReader 15\

4. Những người dùng windows 64 bit, khi cài đặt ABBYY thì ABBYY sẽ cài vào đường dẫn sau :
c:\Program Files (x86)\ABBYY FineReader 15\

Sửa lần cuối:

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Báo cáo em vừa thử cài bản 64bit nhưng sau khi ấn Install button thì nó tắt luôn. Nhưng sao bác bắt buộc phải cài vào Disk C vậy?
Khi chạy nó hiện Harmful to Smart Screen là sao vậy bác?

Thanks bác.
nó tắt luôn vì xong rồi, không có thông báo gì hết. Chạy xong thì mở chương trình và trải nghiệm thôi

vantrieu

Búa Gỗ Đôi
bác có key hay unlock bản ABBYY Screenshot Reader 11 không

Susu08

Búa Gỗ Đôi
Không đòi activate nếu sau khi verify văn bản xong thì chọn Save to MS Word. Nếu chọn Send to Word thì bị đòi activate. Sử dụng rất tốt. Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Kiểm tra lại đi bác, unlock 64bit vẫn vào c:\program file(x86) và ko sài được

Vấn đề là bạn phải biết ABBYY của bạn cài vào đường dẫn c:\Program Files\ABBYY FineReader 15\ hay c:\Program Files (x86)\ABBYY FineReader 15\ mà chọn bản unlock cho đúng đường dẫn là chạy nha bạn...