ABBYY FineReader 14 Repack & Portable/ABBYY FineReader 15 Pre-Activated - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF... | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Link cho bản 12 này :

Bạn có ảnh test của bản này ở trên máy cá nhân của bạn không? Tiện thì bạn chụp ảnh màn hình rồi post lên đây để mình đưa lên trang 1 của bài viết để giới thiệu cho mọi người cùng dùng :) Trước mình cũng có bản 12 portable lưu ở trong máy, chạy ổn định lắm, nhưng quên chưa share lên đây :D

coony

Búa Đá
Bạn có ảnh test của bản này ở trên máy cá nhân của bạn không? Tiện thì bạn chụp ảnh màn hình rồi post lên đây để mình đưa lên trang 1 của bài viết để giới thiệu cho mọi người cùng dùng :) Trước mình cũng có bản 12 portable lưu ở trong máy, chạy ổn định lắm, nhưng quên chưa share lên đây :D
Ba ảnh này được không ?

dnphuc2002

Búa Gỗ
Cám ơn nha ! Sao mình cũng bình luận, sau đó cũng BẤM LIKE mà sao 0 thấy link đâu hết vậy, Thớt ới !?

dungmagt

Búa Gỗ
thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Từ hình ảnh này của Bạn, mình đã tải được rồi. Cám ơn Bạn nhiều. Quả kia sao 0 thấy link. Chả biết thế nào... Hix.

Diễn đàn đang bị lỗi tính năng này, có thể bị chập chờn lúc được lúc không. BQT diễn đàn đang thảo luận để quyết định nên sửa hay bỏ hẳn tính năng này đi, mình cũng sẽ sửa lại đồng bộ các topic về thẻ ẩn thông thường, không để thẻ like và comment nữa, tránh gây rắc rối cho thành viên :)