Thiết kế & Đồ họa - AAA Logo Maker 2017 v5.0 Full Activated - Phần mềm tự tạo Logo đơn giản! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn đang gặp khó khăn trong việc thiết kế logo, bạn đang thiếu ý tưởng để có thể tạo ra một cái logo đẹp cho doanh nghiệp của bạn, bạn không biết phải làm như thế nào? với những người không biết photoshop thì việc tạo cho mình một cái logo đẹp là điều cực kỳ khó khăn, không những thế để thuê người thiết kế logo cho mình giá cũng khá cao, thường thì bạn cần phải trả ít nhất $10 cho một cái logo trên firre.com.

Việc bỏ ra nhiều tiền để có thể sở hưu một chiếc logo là điều cũng không hề dễ với nhiều người, nhưng bạn đừng lo hôm nay tôi sẽ chia sẻ cho bạn một công cụ tuyệt vời để giúp bạn có thể tự tay thiết kế cho mình một cái logo đẹp mắt mà không cần đến bất kỹ năng photoshop nào cả. Vậy cái mà tôi chuẩn bị chia sẻ cho các bạn nó là cái gì?

Chính là AAA logo một phần mền thiết kế logo chuyên nghiệp, với thư viện hơn 10.000 icon đẹp mắt, và rất nhiều mẫu logo sẵn được AAA logo ưu tiên cho bạn và nó phù hợp với nhu cầu của bạn, hoặc bạn có thể sáng tạo ra những logo theo phong cách cá nhân hóa.

Những tính năng chính của AAA logo.

Với AAA Logo bạn có thể tạo bất kì loại hình ảnh đồ họa cho website hay doanh nghiệp nào để in ấn độ phân giải cao. Biểu tượng, băng rôn, nút bấm, tiêu đề hay các hình tượng cho trang web với các hiệu ứng màu sắc, gradient, đổ bóng và phản chiếu phong phú. Các hình ảnh doanh nghiệp như thẻ kinh doanh, đầu thư, tranh quảng cáo,…có thể được in trực tiếp từ AAA Logo hay các ảnh được tạo có thể xuất ra định dạng cho các ứng dụng khác.
Phần mềm AAA logo với những tính năng chuyên để thiết kế logo chuyên nghiệp, bạn có thể tạo cho mình 1 file ảnh với nền trong suốt, chèn các biểu tượng, kiểu chữ, nút bấm, thêm font khác nhau vào hệ thống của aaa logo, bạn cũng có thể xoay các đối tượng theo những chiều hướng khác nhau v.v và rất nhiều tính năng hấp dẫn khác. Ngoài ra mỗi biểu tượng icon, chữ, ảnh bạn có thể thay đổi mầu sắc hiệu ứng để trang trí cho logo của bạn.

Tạo Logo sử dụng cho các doanh nghiệp.
  • Bạn có thể tùy chỉnh kích thước dễ dàng aaa logo sẽ tự động xắp xếp cho vừa màn hình.
  • Rất nhiều mẫu logo sẵn có để bạn chọn lựa.
  • Tự tay sáng tạo Logo với phong cách của riêng mình.
  • Có thể lưu lại file đuôi .al4 để khi khác sử dụng (tương tự file PSD trong photoshop).
  • Xuất ảnh mọi lúc mọi nơi tùy chỉnh size ảnh.
  • Và một số tính năng khác.
Download AAA Logo Maker 2017 v5.0 Full Activated - Phần mềm tự tạo Logo đơn giản!

Bonus thêm 1 bản Portable (nếu bạn nào thích vọc thêm):

Nếu có link nào die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cũng bị lỗi không cài đặt được
67931455_499226124230798_5604369723513896960_n40cfa3cee1175f23.jpg

Do bản này chỉ việc cài đặt và dùng full, đã tích hợp thuốc và key bên trong nên các antivirus sẽ chặn không cho cài đặt vì hiểu nhầm là virus. Bạn chỉ việc tắt tính năng protection (bảo vệ) của antivirus đi là ok ;)

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn nói không được là không được điều gì đây? Cài đặt bị lỗi, không tải được hay là không bẻ khóa được phần mềm? Bạn nói rõ ra để mình hỗ trợ tốt hơn cho bạn nhé ;)

Khổ, mấy cái cm này chủ yếu là spam thôi, ông replay chi cho cực vậy :D sao ko replay cm của tui kìa huhu :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Khổ, mấy cái cm này chủ yếu là spam thôi, ông replay chi cho cực vậy :D sao ko replay cm của tui kìa huhu :(

Nhiệm vụ của mình là chia sẻ các phần mềm, các kiến thức cơ bản về công nghệ thông tin và trợ giúp các thành viên một cách nhiệt tình trong khả năng hiểu biết và sự hạn chế của mình. Không phân biệt họ hỏi về nội dung nào.
Comment của bạn là comment ở topic nào? Mình sẽ trả lời hết tất cả các comment ở các topic mà mình đã post lên diễn đàn hoặc có liên quan đến topic đó (thông báo diễn đàn sẽ nhảy số và mình sẽ biết những topic nào đang có thảo luận và hỏi đáp).

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhiệm vụ của mình là chia sẻ các phần mềm, các kiến thức cơ bản về công nghệ thông tin và trợ giúp các thành viên một cách nhiệt tình trong khả năng hiểu biết và sự hạn chế của mình. Không phân biệt họ hỏi về nội dung nào.
Comment của bạn là comment ở topic nào? Mình sẽ trả lời hết tất cả các comment ở các topic mà mình đã post lên diễn đàn hoặc có liên quan đến topic đó (thông báo diễn đàn sẽ nhảy số và mình sẽ biết những topic nào đang có thảo luận và hỏi đáp).

Hehe, mình định giỡn xí ấy mà, chứ thật ra cũng không có chủ đề nào quan trọng cả, cám ơn my friend :D

cảm ơn bạn