Nhờ tư vấn - A/e nào giúp e fix lỗi khởi động kaspersky trên win 7 với | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn A/e nào giúp e fix lỗi khởi động kaspersky trên win 7 với

HNMinh

Búa Đá Đôi
Có phần mềm diệt virus nào khác đang đồn trú trong máy bạn nữa không? Nếu có thì rất có khả năng chúng xung đột dành quyền bảo vệ nên có hiện tượng đó. kaspersky của bạn là key xịn hay thuốc cũng có thể dẫn tới rắc rối bạn đang gặp..vấn đề thứ 3 nữa là windows 7 đang trong thời kỳ hấp hối nên người dùng nó phải chấp nhận những rắc rối của nó., người ta không thể yêu cầu một kẻ sắp qua đời làm tốt mọi việc

Coolboy0910

Gà con
Có phần mềm diệt virus nào khác đang đồn trú trong máy bạn nữa không? Nếu có thì rất có khả năng chúng xung đột dành quyền bảo vệ nên có hiện tượng đó. kaspersky của bạn là key xịn hay thuốc cũng có thể dẫn tới rắc rối bạn đang gặp..vấn đề thứ 3 nữa là windows 7 đang trong thời kỳ hấp hối nên người dùng nó phải chấp nhận những rắc rối của nó., người ta không thể yêu cầu một kẻ sắp qua đời làm tốt mọi việc
Key mình mua bản xịn luôn à bạn. Sau khi mình nhập key rồi pm báo cần cài bản cap nhat sha-2. Và rồi mình đã cài 2 bản cập nhật sha-2 xong ok hết. Khởi động máy lại để chạy thì pm kas khởi động hoài. Trường hợp này thường bị lỗi khi máy đag hoạt trên win 7. Còn muốn cài dc kas thì phải cài win 7 rồi cài kas nó mới khởi động. Mình muốn tìm công cụ fix hay có cách nào chạy pm kas ko cần cài lại win à bạn

Coolboy0910

Gà con
Tải về bản iso kas cài nhé bạn, đừng tải bản exe
Bạn có link tải ko cho mình với

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Sao khi cài xong nó cứ chạy khởi động hoài không mở được ứng dụng kaspersky
Thử file này xem bạn.
Mã:
https://drive.google.com/file/d/11u16YjvhBzKkw7MleO3Hwr9Ql9S3hwCY/view?usp=sharing
Bước 1: Tải về file (file fix lỗi này dùng chung cho tất cả các phiên bản kaspersky 2013,2014,2015,2016,2017)
Bước 2: Giải nén file vừa tải về (sử dụng winrar hoăc 7zip...)
Bước 3: Chạy file fix_khoi_dong_kaspersky.reg vừa giản nén dược dưới quyền admin (click chuột phải vào file vừa giải nén, chọn run as administrator)
Bước 4: Khởi động chương trình Kaspersky.

Coolboy0910

Gà con
Thử file này xem bạn.

Bước 1: Tải về file (file fix lỗi này dùng chung cho tất cả các phiên bản kaspersky 2013,2014,2015,2016,2017)
Bước 2: Giải nén file vừa tải về (sử dụng winrar hoăc 7zip...)
Bước 3: Chạy file fix_khoi_dong_kaspersky.reg vừa giản nén dược dưới quyền admin (click chuột phải vào file vừa giải nén, chọn run as administrator)
Bước 4: Khởi động chương trình Kaspersky.
Mình tải file fix này rồi nhug vẫn ko dc b ơi