Thiết kế & Đồ họa - 640 Studio 840 Transitions Pack For Premiere Pro - Bộ 840 plugins chuyển cảnh dành cho Premiere | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa 640 Studio 840 Transitions Pack For Premiere Pro - Bộ 840 plugins chuyển cảnh dành cho Premiere

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
840 Transitions Pack For Premiere Pro gói tiện dụng đi kèm với nhiều hiệu ứng chuyển tiếp khác nhau cho các dự án video được phát triển bởi 640 Studio. Người dùng có thể sử dụng các hiệu ứng chuyển tiếp trong một loại dự án video khác nhau cho doanh nghiệp, cá nhân, tổ chức hoặc cho bất kỳ mục đích nào khác. Nó bao gồm bộ sưu tập theo 21 kiểu khác nhau với độ phân giải khác nhau cho tất cả các loại dự án video như cho Laptops, Big Screen, Mobile,, v.v.

840 Transitions Pack For Premiere Pro cung cấp cho người dùng để thêm các hiệu ứng chuyển tiếp trong các dự án của họ và cung cấp cho nó hình ảnh tuyệt vời và thú vị hơn có thể thu hút sự chú ý và thu hút của người dùng hơn.

Tất cả các chuyển đổi bao gồm được thiết kế chuyên nghiệp và duy nhất để cho phép người dùng làm sáng tỏ sự sáng tạo của họ và cải thiện năng suất của họ. Với quá trình chuyển đổi, nó cũng bao gồm một gói âm thanh SFX khổng lồ để có âm thanh và âm thanh tốt hơn.

Các tính năng của 840 Transitions Pack For Premiere Pro
  • Gói bao gồm 840 cảnh chuyển hướng hình ảnh video
  • Đơn giản và dễ sử dụng.
  • Chất lượng cao với độ phân giải khác nhau được hỗ trợ.
  • Cải thiện sự sáng tạo và nội dung video.
  • Tích hợp với Adobe Premiere.
  • Làm sáng tỏ sự sáng tạo.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Hoặc:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:
đợi mình xíu, mình reup qua google drive cho nhé : )
Tks u ==))

catbuiphongtran

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn đã leech sang Google Drive giùm mình. Nếu như bạn có tài khoản VIP Fshare hay mshare thì share mình dùng chung với nhé, mình đang còn nhiều phần mềm muốn chia sẻ tuy nhiên do không có acc vip nên tiến trình đang bị chậm lại :D

fshare thì có, mà dùng chung với bạn mình bồ ơi.... còn google unlimited thì nhiều ^^
ib facebook mình nhé....