Công cụ Internet - 4K Video Downloader 4.17.1.4410 (x64) Full - Công cụ tải video trực tuyến! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

new_95

Búa Gỗ Đôi
Để test, chứ IDM tèo rồi :D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Để test, chứ IDM tèo rồi :D

Tèo chỗ nào bạn? Mình vẫn tải video ở các trang web, các tài liệu bằng IDM bình thường :D Nếu như có dùng cái này để phụ họa thêm thì dùng thôi chứ chủ đạo mình vẫn xài IDM :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Theo như mình biết hiện nay YouTube đang thay đổi một số cơ chế khóa file để làm thay đổi cấu trúc gây khó khăn trong quá trình tải video với IDM (một số file, video nhất định), đặc biệt là những file có định dạng MKV. Thỉnh thoảng mình cũng gặp lỗi này nhưng mình hay áp dụng cách khắc phục lỗi chỉ tải video MKV mà không phải MP4 trên YouTube (search Google sẽ có hướng dẫn), ngoài ra để tránh các lỗi lặt vặt thì IDM và trình duyệt web cũng như Add-on cần cập nhật mới nhất. Việc dùng thêm một số công cụ, phần mềm thứ 3 nhưng phần mềm ở trong topic này cũng là 1 phương án khác thay thế :)

new_95

Búa Gỗ Đôi
Theo như mình biết hiện nay YouTube đang thay đổi một số cơ chế khóa file để làm thay đổi cấu trúc gây khó khăn trong quá trình tải video với IDM (một số file, video nhất định), đặc biệt là những file có định dạng MKV. Thỉnh thoảng mình cũng gặp lỗi này nhưng mình hay áp dụng cách khắc phục lỗi chỉ tải video MKV mà không phải MP4 trên YouTube (search Google sẽ có hướng dẫn), ngoài ra để tránh các lỗi lặt vặt thì IDM và trình duyệt web cũng như Add-on cần cập nhật mới nhất. Việc dùng thêm một số công cụ, phần mềm thứ 3 nhưng phần mềm ở trong topic này cũng là 1 phương án khác thay thế :)
Thật ra là em muốn tải MKV :D

Tankshuan

Gà con
THANKS BÁC

Pham Cong

Rìu Bạc
4k Video Downloader hỗ trợ tải video, âm thanh và phụ đề từ YouTube chất lượng cao về máy tính. Việc đơn giản là bạn chỉ cần sao chép liên kết video, hay cả playlist từ trình duyệt của bạn và nhấp vào ‘Dán Url’ là xong. Bản cài đặt 4k Video Downloader 4.4.11.2412 F.U.L.L đầy đủ tính năng mở rộng.
Những tính năng chính của 4k Video Downloader
  • Hỗ trợ tải video từ Youtube, Facebook, Vimeo, DailyMotion, SoundCloud and Flickr.
  • Tải toàn bộ danh sách phát và video trên kênh từ YouTube lưu chúng dưới dạng MP4, MKV, M4A, MP3, FLV, 3G, tạo tập tin .m3u cho danh sách phát.
  • Tải xuống video với chất lượng HD 1080p, HD 720p hoặc 4K và thưởng thức video có độ phân giải cao trên TV HD, iPad hoặc các thiết bị khác của bạn.
  • Tải phụ đề nâng cao, chọn nếu bạn muốn có tệp .srt hoặc phụ đề nhúng trong tệp video để xem trên máy Mac của bạn.
  • Kích hoạt “Chế độ thông minh” để áp dụng các cài đặt đã chọn nâng cao cho tất cả các lần tải xuống của bạn, dễ dàng và nhanh chóng.
  • Tải xuống video ở định dạng 3D, bạn sẽ tìm thấy một biểu tượng nhỏ đặc biệt giữa các định dạng sẵn có sau khi phân tích cú pháp video. Thật ấn tượng khi xem chương trình truyền hình trực tiếp và phim hoạt hình 3D.
  • Tải xuống các video YouTube nhúng từ bất kỳ trang web nào, chỉ cần sao chép / dán liên kết và chương trình sẽ tìm thấy nguồn tải xuống.
Download ở đây (Đã bao gồm thuốc):

domanhhp

Búa Gỗ Đôi
Mình cài xong ko biết nó ở đâu , thấy chớp chớp silent install vào ổ C cả 2 program files ko thấy thư mục nào mới tạo ra .

Pham Cong

Rìu Bạc
Bạn click chuột phải lên short cut của nó, chọn properties sẽ thấy đường dẫn của nó ngay mà.
Bản Silent nên nó tự động làm hết. Mình đã test KIS oke.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới nhất 4.10.1.3240 (Dec. 4, 2019) cho các bạn!
Chúc các bạn vui vẻ :)