43 câu hỏi nóng để hỏi đối tác của bạn và thắp lại ngọn lửa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

43 câu hỏi nóng để hỏi đối tác của bạn và thắp lại ngọn lửa

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Có thể vẫn còn nhiều điều về đối tác của bạn mà bạn chưa biết, và chơi trò chơi là một cách tuyệt vời để tìm hiểu.
Ngay cả khi không phải tất cả các câu hỏi đều áp dụng cho bạn hoặc đối tác của bạn, bạn luôn có thể chọn những câu mà bạn cho là thú vị

Khi bạn chưa vượt qua buổi hẹn hò đầu tiên với một người mới, mọi thứ từ nơi họ lớn lên đến vị trí quan hệ tình dục yêu thích của họ là một bí ẩn hấp dẫn để tìm hiểu về người kia. Tuy nhiên, khi một cặp vợ chồng đã ở bên nhau nhiều năm, họ thường ít nghĩ về người bạn đời của mình như một điều bí ẩn và giống như một cuốn sách đã được đọc rất nhiều lần và không còn điều gì ngạc nhiên. Hỏi nhau những câu hỏi khó hiểu có thể là một cách tốt để tìm hiểu đối tác mới thích gì, cũng như cách làm nổi bật chúng; và đối với các cặp đôi trọn đời, một trò chơi tuyệt vời để thổi bùng ngọn lửa một chút.

Đó không chỉ là một ý tưởng dạo đầu bằng lời nói: Bạn có thể ngạc nhiên thú vị bởi câu trả lời mà bạn nhận được cho những câu hỏi bẩn thỉu, ngay cả khi bạn đã kết hôn hàng thập kỷ. Đó là việc gặp lại đối tác của bạn nhiều lần và yêu họ một lần nữa. Và cả bạn nữa. Có nhiều điều để khám phá hơn bạn nghĩ. Tất cả chúng ta luôn thay đổi, và đó là điều thú vị của các mối quan hệ lâu dài.

Luôn luôn vui khi chơi một trò chơi đố vui nhỏ. Có thể vẫn còn nhiều điều về đối tác của bạn mà bạn chưa biết, và chơi trò chơi là một cách tuyệt vời để tìm hiểu.

Những câu hỏi nóng hổi để hỏi đối tác của bạn
Đây là danh sách 43 câu hỏi nóng của chúng tôi để hỏi đối tác của bạn. Đây là những ý tưởng tuyệt vời cho những cặp đôi đã nghiêm túc với nó, cũng như những người mới bắt đầu thực hiện các bước theo hướng đó.

Ngay cả khi không phải tất cả các câu hỏi đều áp dụng cho bạn hoặc đối tác của bạn, hoặc bạn không nghĩ rằng tất cả chúng đều phù hợp với mối quan hệ của mình, bạn luôn có thể chọn những câu mà bạn cho là thú vị. Một số mang tính tán tỉnh và gợi ý hơn, trong khi những người khác có phần mạo hiểm.

Hình ảnh tình dục bẩn thỉu nhất của bạn là gì?
Bạn đã ngủ với bao nhiêu người?
Nơi kỳ lạ nhất mà bạn đã từng làm tình là gì?
Bạn nghĩ về điều gì khi bạn thủ dâm?
Một kỳ nghỉ khiêu dâm sẽ như thế nào đối với bạn?
Có bất kỳ bài hát gợi cảm nào có xu hướng giúp bạn có tâm trạng?
Bạn yêu thích bộ phận nào trên cơ thể tôi?
Bạn đã từng quan hệ tình dục qua đường hậu môn chưa?
Nếu bạn có thể chọn những gì tôi đang mặc ngay bây giờ, bạn sẽ chọn gì?
Nơi nào trên cơ thể bạn là nơi bạn thích được chạm vào?
Nếu bạn có thể quan hệ tình dục ở bất kỳ đâu trên thế giới, thì đó sẽ là nơi nào?
Lần đầu tiên bạn quan hệ tình dục là khi nào?
Quan hệ tình dục tuyệt vời nhất mà bạn từng có là gì?
Vị trí yêu thích của bạn là gì?
Bạn đã bao giờ bị bắt gặp quan hệ tình dục chưa?
Hiện tại bạn đang xem phim khiêu dâm nào?
Bạn có muốn chúng tôi đóng một bộ phim khiêu dâm bạn và tôi không?
Có một cảnh phim khiêu dâm mà bạn bật để xem? Bạn có muốn xem cùng nhau không?
Bạn thường thủ dâm như thế nào?
Đặt tên cho một tư thế quan hệ tình dục mà bạn muốn thử
Bạn thích cho hay nhận?
Bạn có nhớ cực khoái tốt nhất mà bạn từng có không?
Bạn đã bao giờ khỏa thân đi bơi chưa?
Bạn đã bao giờ ngủ với người bạn làm việc cùng chưa?
Nếu chúng tôi đi ăn tối và tôi nói tôi muốn làm tình ngay bây giờ, bạn sẽ làm gì?
Bạn muốn tôi mặc gì đi ngủ tối nay?
Tôi có thể chạm vào bạn ở đâu và bằng cách nào để kích thích bạn?
Bạn có muốn sử dụng một trong những máy rung này với tôi không? (bạn nên hiển thị một lựa chọn)
Bạn đã bao giờ gửi ảnh khoả thân của mình chưa?
Nếu bạn có thể ngủ với bất kỳ người nổi tiếng nào, đó sẽ là ai?
Bạn đã quan hệ tình dục nhóm chưa?
Quan hệ tình dục nhiều nhất bạn đã có trong một ngày là gì?
Bạn có ồn ào hay im lặng trong khi quan hệ tình dục?
Bạn đã bao giờ thử sử dụng đồ ăn trong màn dạo đầu chưa?
Bạn đã từng làm một cuốn băng sex chưa? Chúng ta sẽ làm một cùng nhau chứ?
Điều đầu tiên bạn bị thu hút về tình dục ở một người nào đó là gì?
Bạn có thể nói rằng bạn có bất kỳ cảm giác khó chịu nào không?
Khi nói đến BDSM, bạn đã đi bao xa hoặc bạn sẽ đi bao xa?
Đồ chơi yêu thích của bạn là gì?
Bạn đã bao giờ đọc tiểu thuyết khiêu dâm chưa?
Bạn đã tham gia câu lạc bộ cao dặm chưa?
Tôi có thể cố gắng làm cho bạn đạt cực khoái mà không cần dùng tay không?
Bạn muốn thấy tôi làm gì với bản thân, về tình dục?

Văn bản được dịch bằng Google Dịch.
Tôi cảm thấy sự bất tiện của những từ bị dịch sai
Nguồn

malemkhoang

Rìu Chiến
Hình ảnh tình dục bẩn thỉu nhất của bạn là gì? táo bón - constipation, lòi dom - hemorrhoids
Bạn đã ngủ với bao nhiêu người? toàn bộ giống cái trong từ điển
Nơi kỳ lạ nhất mà bạn đã từng làm tình là gì? chợ âm phủ
Bạn nghĩ về điều gì khi bạn thủ dâm? làm xương cho sáo, làm xương cho sáo
Một kỳ nghỉ khiêu dâm sẽ như thế nào đối với bạn? bay mà không có cánh
Có bất kỳ bài hát gợi cảm nào có xu hướng giúp bạn có tâm trạng? bánh trôi nước
Bạn yêu thích bộ phận nào trên cơ thể tôi? chỗ không nhìn thấy
Bạn đã từng quan hệ tình dục qua đường hậu môn chưa? có phải đây là Kẽm Trống không
Nếu bạn có thể chọn những gì tôi đang mặc ngay bây giờ, bạn sẽ chọn gì? bộ da
Nơi nào trên cơ thể bạn là nơi bạn thích được chạm vào? chỗ ngứa
Nếu bạn có thể quan hệ tình dục ở bất kỳ đâu trên thế giới, thì đó sẽ là nơi nào? bầu trời
Lần đầu tiên bạn quan hệ tình dục là khi nào? lọt lòng mẹ, lúc ấy tôi đã ra
Quan hệ tình dục tuyệt vời nhất mà bạn từng có là gì? một lỗ xâu xâu, mấy cũng vừa; ba lỗ liền nhau xâu cả luôn
Vị trí yêu thích của bạn là gì? lửng lơ là ở lưng
Bạn đã bao giờ bị bắt gặp quan hệ tình dục chưa? đầu tiên là muỗi, ruồi, rồi đến kiến
Hiện tại bạn đang xem phim khiêu dâm nào? bụt trên tòa, gà nào dám mổ dái
Bạn có muốn chúng tôi đóng một bộ phim khiêu dâm bạn và tôi không? cứ hồn nhiên như cô tiên đi
Có một cảnh phim khiêu dâm mà bạn bật để xem? Bạn có muốn xem cùng nhau không? ai có, nấy dùng; ai không có thì dùng luôn
Bạn thường thủ dâm như thế nào? tôi may ngón tóc, tôi may ngón tóc
Đặt tên cho một tư thế quan hệ tình dục mà bạn muốn thử | lấy thịt đè người
Bạn thích cho hay nhận? tăng xin, giảm mua, tích cực cầm nhầm
Bạn có nhớ cực khoái tốt nhất mà bạn từng có không? Hà Nội đẹp mãi trong tim ta, những bản tình ca
Bạn đã bao giờ khỏa thân đi bơi chưa? đứa bé nào cũng làm vậy
Bạn đã bao giờ ngủ với người bạn làm việc cùng chưa? đêm qua còn ngủ bên tôi, sáng nay anh đã về nơi suối vàng
Nếu chúng tôi đi ăn tối và tôi nói tôi muốn làm tình ngay bây giờ, bạn sẽ làm gì? cứ để yên xem sao
Bạn muốn tôi mặc gì đi ngủ tối nay? tất cả những gì bạn không có
Tôi có thể chạm vào bạn ở đâu và bằng cách nào để kích thích bạn? touch my paint
Bạn có muốn sử dụng một trong những máy rung này với tôi không? (bạn nên hiển thị một lựa chọn) | cái máy đầm bê tông đó
Bạn đã bao giờ gửi ảnh khoả thân của mình chưa? mỗi khi tắm
Nếu bạn có thể ngủ với bất kỳ người nổi tiếng nào, đó sẽ là ai? chị Hằng
Bạn đã quan hệ tình dục nhóm chưa? tập chổng mông, tay không tay có; tập chổng vó, tay có tay không
Quan hệ tình dục nhiều nhất bạn đã có trong một ngày là gì? đêm bẩy, ngày ba
Bạn có ồn ào hay im lặng trong khi quan hệ tình dục? khi cảnh, khi tiu, khi chũm chọe; giọng hì, giọng hỉ, giọng ha ha
Bạn đã bao giờ thử sử dụng đồ ăn trong màn dạo đầu chưa? miếng trầu là đầu câu chuyện
Bạn đã từng làm một cuốn băng sex chưa? Chúng ta sẽ làm một cùng nhau chứ? không rảnh
Điều đầu tiên bạn bị thu hút về tình dục ở một người nào đó là gì? đấu xoăn tít, đít nổi gân
Bạn có thể nói rằng bạn có bất kỳ cảm giác khó chịu nào không? quân tử anh hùng đâu vắng quá, để cho nê thổ nảy chơi xuân (HXH đi đái, bị bùn nảy lên văng vào bướm)
Khi nói đến BDSM, bạn đã đi bao xa hoặc bạn sẽ đi bao xa? ăn một bát cháo, chạy ba quãng đồng; ăn ba bát cháo... chẳng còn sức chạy được một quãng đồng nào cả
Đồ chơi yêu thích của bạn là gì? đồ quẹt khu
Bạn đã bao giờ đọc tiểu thuyết khiêu dâm chưa? vớ được gì đọc nấy, không vớ được gì thì cũng đọc ngay
Bạn đã tham gia câu lạc bộ cao dặm chưa? có c. có d. rồi, còn L. B. thì vô nốt
Tôi có thể cố gắng làm cho bạn đạt cực khoái mà không cần dùng tay không? con cò mấp máy suốt canh thâu
Bạn muốn thấy tôi làm gì với bản thân, về tình dục? khối tình cọ mãi với non sông