25 Keys Hma Vpn Premuim | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

25 Keys Hma Vpn Premuim

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
keys này có thời hạn 1 nam
Ở trên tôi chụp ảnh báo có 1 tháng mà bạn. Sau khi add key khác thì được như ảnh ở link dưới (tôi chưa add được ảnh vào bài, nhờ mod chỉnh giúp!), vậy là được 3 tháng phải không bạn? Sao bên dưới lại thấy thông báo "Đăng ký gia hạn tự động: Mỗi năm" bạn nhỉ!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ở trên tôi chụp ảnh báo có 1 tháng mà bạn. Sau khi add key khác thì được như ảnh ở link dưới (tôi chưa add được ảnh vào bài, nhờ mod chỉnh giúp!), vậy là được 3 tháng phải không bạn? Sao bên dưới lại thấy thông báo "Đăng ký gia hạn tự động: Mỗi năm" bạn nhỉ!
Ảnh
Tức là chủ acc họ khi dk họ chọn chế độ tự gia hạn khi tới ngày hết hạn đó bạn, nhưng nếu tới kỳ gia hạn tự động nếu tk của chủ acc họ ko có tiền thì mình nghĩ hãng nó cũng chỉ cho dùng vài ngày rồi tự hạ xuống tk free hoặc cắt

Sửa lần cuối: