20 tuổi đã đau lưng, có ảnh hưởng chuyện lếu lều không các bác | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

20 tuổi đã đau lưng, có ảnh hưởng chuyện lếu lều không các bác

tienminhtran

Gà con
Em năm nay mới đang năm 3 các bác ạ. Ba tuần gần đây tự nhiên thấy đau ở phần giữa cột sống lưng và rất đau khi cúi xuống hay đứng lên một cách đột ngột. Em chẳng làm gì nặng cả, vẫn ăn ngủ bình thường, thi thoảng ham hố cày rank thì ngồi quán qua đêm vài bữa trên tháng thôi…
Đau thì em chịu rồi, có khi đi chữa thì cũng khỏi… Nhưng em hơi lăn tăn là đau lưng mà lếu lều thì có nặng thêm không các bác nhỉ? Hay là sau này có di chứng gì không…

guest11

Rìu Chiến Chấm
Chườm đá lạnh 2 lần một ngày, mỗi lần khoảng 30 tới 40 phút. Tôi đã bị và đã thử. Khỏi bệnh.

cong1044

Búa Gỗ Đôi
Đi khám đê bác ơi. Chỗ e có cu em 19 tuổi bị đĩa đệm kìa. May biết sớm.

baongocdc

Rìu Vàng
Lúc đau thì chắc chắn là lếu lều không được rồi, thím nên đi khám xem có thoạt vị đĩa đệm không nhé. không chữa sau này tần suất nhiều lên chống không được đâu, mà để nặng thì chữa càng lâu khỏi đó. {amazed}

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Đi khám mới biết đc, nhưng ảnh hưởng chắc là có đấy >:) Có cần ae giúp đỡ gì không =))

Tinhpham

Gà con
Khám đi bác ơi, em thấy mấy bệnh về xương chưa tây y ko hiệu quả lắm đâu. Bác thử qua bên đông y xem.

Tinhpham

Gà con
Ông bác em đi khám ở phòng khám gì đầu đường Võ Chí Công chỗ chợ Bưởi ý, bốc thuốc tận nơi nên khá yên tâm. Bác đến đó thử xem.

NgocLanHoang

Búa Đá
Tài khoản bị khóa
Bác vyhoangbao@ khuyên chí phải, theo tôi nếu bạn nói thật thì nên đi nội soi đi để kịp thời chữa trị, có sức khỏe thì học tập và lao động mới có hiệu quả; đứng nói chuyện với bạn gái mà cái lưng cong cong thì xấu lắm.

tienminhtran

Gà con
Lúc đau thì chắc chắn là lếu lều không được rồi, thím nên đi khám xem có thoạt vị đĩa đệm không nhé. không chữa sau này tần suất nhiều lên chống không được đâu, mà để nặng thì chữa càng lâu khỏi đó. {amazed}
Vâng, em cảm ơn bác :((

tienminhtran

Gà con
Ông bác em đi khám ở phòng khám gì đầu đường Võ Chí Công chỗ chợ Bưởi ý, bốc thuốc tận nơi nên khá yên tâm. Bác đến đó thử xem.
Tên phòng khám là gì hả ông? bây giờ đông ý toàn bán thuốc bẩn nên cứ phải có phòng khám em mới dám bác ạ.

Tinhpham

Gà con
Tên phòng khám là gì hả ông? bây giờ đông ý toàn bán thuốc bẩn nên cứ phải có phòng khám em mới dám bác ạ.
webside đây bác ơi, buốc thuốc ngay tại phòng khám nên không sợ đâu bác

XungDung

Búa Gỗ
em cũng chịu bác :)))) bác bị đau mà suy nghĩ đầu tiên là lếu lều thay vì đi khám :v Em thấy bác đi khám trước đi xem sao nhé

vyhoangbao

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
em cũng chịu bác :)))) bác bị đau mà suy nghĩ đầu tiên là lếu lều thay vì đi khám :v Em thấy bác đi khám trước đi xem sao nhé
Cũng có thể bạn này hay "lếu lều" mới sinh ra đau lưng cấp, thôi thì uống vài viên thuốc B6 là hết à. Nhớ đừng lều nhiều nữa.

vyhoangbao

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Bây giờ đi khám ở phòng khám Đông y coi chừng gặp Bác sĩ TQ là tiêu, cứ vào bệnh viên cho chắc ăn.

Daovanban

Gà con
webside đây bác ơi, buốc thuốc ngay tại phòng khám nên không sợ đâu bác
Chỗ này yên tâm đấy bác, mẹ em cũng buốc thuốc ở đó. Bác sĩ khám tận tình lắm.