1Password for Windows v7.4.750 Full - Quản lý mật khẩu cho Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

1Password for Windows v7.4.750 Full - Quản lý mật khẩu cho Windows

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
1Password là một trình quản lý mật khẩu đầy đủ tính năng cung cấp cho bạn một nơi an toàn để lưu trữ nhiều mật khẩu đăng nhập, giấy phép, ghi chú và hơn thế nữa. Với phần mềm này, bạn có thể tạo một mật khẩu mạnh mẽ với các tùy chọn nâng cao lên đến 64 ký tự. Bạn có thể lưu trữ bất kỳ thông tin nhạy cảm nào như Ghi chú an toàn, Danh tính, Thẻ tín dụng, Tài khoản ngân hàng, Tài khoản email, tài khoản iCloud và hơn thế nữa trong tệp dữ liệu được mã hóa bảo mật để sử dụng sau này.

1Password cho phép bạn lưu tên người dùng và mật khẩu đăng nhập từ các trình duyệt được hỗ trợ tự động phát hiện khi bạn đăng nhập vào một trang web và truy cập dữ liệu của mình ở bất cứ đâu bạn cần.

1Password giúp bạn làm việc hiệu quả hơn đồng thời tăng cường bảo mật bằng mật khẩu độc đáo và mạnh mẽ cho tất cả tài khoản của bạn. Nó cung cấp cho bạn tổng số bảo mật bạn cần trong thế giới trực tuyến ngày nay.

Các tính năng chính:
  • Truy cập và đồng bộ hóa tất cả dữ liệu của bạn với tất cả các thiết bị của bạn
  • Tự động điền biểu mẫu khi duyệt
  • Tùy chỉnh các từ, ký tự đặc biệt và hơn thế nữa.
  • Lưu trữ và đăng nhập tức thì với tích hợp trình duyệt
  • Kiểm tra an toàn thông tin đăng nhập cho các lỗ hổng đã biết
  • Lưu trữ mật khẩu, tài khoản, ghi chú và hơn thế nữa
  • Lưu trữ mật khẩu của bạn và bảo vệ danh tính của bạn
  • Trình tạo mật khẩu mạnh (chiều dài tối đa 64 ký tự)
  • Hỗ trợ trình duyệt IE, Chrome, Firefox và Opera
  • Hỗ trợ Windows, Mac, iPhone, iPad và Android
  • Và nhiều hơn nữa.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Hoặc:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cài về nó tự update ko nhỉ, có cách nào tắt update ko Ad, cảm ơn.

Lúc mình test không thấy vụ này! Bạn xem phần mềm có tính năng tắt tự động update không? Hoặc dùng tường lửa chặn!

hula21

Búa Đá Đôi
Lúc mình test không thấy vụ này! Bạn xem phần mềm có tính năng tắt tự động update không? Hoặc dùng tường lửa chặn!
Ok Thanks Ad mình thấy chỗ tắt update rồi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ok Thanks Ad mình thấy chỗ tắt update rồi.

Nhìn chung các phần mềm nếu không bắt buộc phải kết nối Internet để sử dụng thì tốt nhất là tắt tính năng tự động update hoặc chặn bằng firewall là tốt nhất. Lâu lâu cập nhật phần mềm 1 lần, hoặc nếu bản mình đang dùng bị lỗi nặng thì update bản mới thôi, chứ không nên up thường xuyên dễ bị lỗi, nhất là những phần mềm hiếm Cr@ck, hiếm thuốc.

tittau

Rìu Sắt
1Password là một trình quản lý mật khẩu đầy đủ tính năng cung cấp cho bạn một nơi an toàn để lưu trữ nhiều mật khẩu đăng nhập, giấy phép, ghi chú và hơn thế nữa. Với phần mềm này, bạn có thể tạo một mật khẩu mạnh mẽ với các tùy chọn nâng cao lên đến 64 ký tự. Bạn có thể lưu trữ bất kỳ thông tin nhạy cảm nào như Ghi chú an toàn, Danh tính, Thẻ tín dụng, Tài khoản ngân hàng, Tài khoản email, tài khoản iCloud và hơn thế nữa trong tệp dữ liệu được mã hóa bảo mật để sử dụng sau này.

1Password cho phép bạn lưu tên người dùng và mật khẩu đăng nhập từ các trình duyệt được hỗ trợ tự động phát hiện khi bạn đăng nhập vào một trang web và truy cập dữ liệu của mình ở bất cứ đâu bạn cần.

1Password giúp bạn làm việc hiệu quả hơn đồng thời tăng cường bảo mật bằng mật khẩu độc đáo và mạnh mẽ cho tất cả tài khoản của bạn. Nó cung cấp cho bạn tổng số bảo mật bạn cần trong thế giới trực tuyến ngày nay.

Các tính năng chính:
  • Truy cập và đồng bộ hóa tất cả dữ liệu của bạn với tất cả các thiết bị của bạn
  • Tự động điền biểu mẫu khi duyệt
  • Tùy chỉnh các từ, ký tự đặc biệt và hơn thế nữa.
  • Lưu trữ và đăng nhập tức thì với tích hợp trình duyệt
  • Kiểm tra an toàn thông tin đăng nhập cho các lỗ hổng đã biết
  • Lưu trữ mật khẩu, tài khoản, ghi chú và hơn thế nữa
  • Lưu trữ mật khẩu của bạn và bảo vệ danh tính của bạn
  • Trình tạo mật khẩu mạnh (chiều dài tối đa 64 ký tự)
  • Hỗ trợ trình duyệt IE, Chrome, Firefox và Opera
  • Hỗ trợ Windows, Mac, iPhone, iPad và Android
  • Và nhiều hơn nữa.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Hoặc:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

mình vẫn đang dùng bản ver 7 để dùng offline với dropbox
cho mình hỏi cái thuốc trong mục ẩn kia dùng ntn nhỉ