Chia sẻ - [23-Apr-24: 22631.3527] Windows 11 dành cho old PC: UPDATABLE, ỔN ĐỊNH, MƯỢT MÀ, link mediafire/gg drive | Page 32 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [23-Apr-24: 22631.3527] Windows 11 dành cho old PC: UPDATABLE, ỔN ĐỊNH, MƯỢT MÀ, link mediafire/gg drive

NORD VPN

Gà con
bác thớt cho iem hỏi:
1. Sao FBConan không mod iso để chạy được trên ventoy boot hay WinNTSetup: Use Rufus ONLY to write the ISO to a USB Drive
2. Bác dùng các bản mod của FBConan thấy thế nào: ổn định, mượt mà...

Một lần nữa xin cảm ơn chủ thớt

calvinngo

Rìu Sắt
bác thớt cho iem hỏi:
1. Sao FBConan không mod iso để chạy được trên ventoy boot hay WinNTSetup: Use Rufus ONLY to write the ISO to a USB Drive

Có bản này hôm trước mình có copy thử vào USB Ventoy thì cài bình thường PHOENIX LITEOS 11 HOME PLUS build 22000.613 còn các bản khác thì không biết. Còn về độ ổn định, mượt mà thì bạn phải tự mình cài để trải nghiệm chứ máy tính mỗi người khác nhau nhiều khi bạn chủ thớt cài thì thấy mượt còn bạn cài lại gặp lỗi thì sao?

NORD VPN

Gà con
Cảm ơn 999 AE đã yêu thích, ghét, buồn, ngạc nhiên và...tức giận: để topic càng ngày hoàn thiện.
Đặc biệt nhà tài trợ kim cương @ThaiDoViet, cảm ơn bác rất nhiều

Yêu ghét là cảm xúc của từng người, không nói được lời cảm ơn thì cũng đừng nói xấu họ. iem nghĩ đơn giản vậy

Sửa lần cuối:

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
bác thớt cho iem hỏi:

Bạn cứ boot bằng NVH hay Anhdv_Boot_Pre rồi Muont file ISO của FBconan, chạy tiếp 78setup làm như hình là dc.
Do file mod iso nó mod chỉ chạy ổn trên 78setup nên winnt tèo hết.

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
iem đang test quả pin HP Pavilion X360 với bản Phoenix LiteOS 11 ProPlus: khi nào đủ ảnh screen capture, iem sẽ post gửi AE "phán xét"