Giveaway  1 năm bản quyền miễn phí AnyViewer Pro phần mềm điều khiển máy tính từ xa dành riêng cho thành viên Vn-Zoom

VNZ-NEWS
Vn-Z.vn Ngày 22 tháng 02 năm 2023, Anyviewer là một công ty công nghệ chuyên về điều khiển từ xa. Nhằm đáp ứng nhiều hơn nữa nhu cầu của người dùng và cảm ơn sự ủng hộ của người dùng. Sau nhiều lần nâng cấp và cải tiến, Anyviewer tiếp tục mong muốn nhận được nhiều sự trải nghiệm của người dùng trên toàn thế giới nói chung và anh chị em thành viên diễn đàn Vn-Zoom nói riêng.
AnyViewer đang phối hợp cùng Vn-Zoom tổ chức sự kiện tặng 1 năm sử dụng miễn phí phần mềm AnyViewer Pro.

Để nhận key lisence bản quyền sử dụng 1 năm AnyViewer Pro miễn phí các bạn làm theo các bước sau

Truy cập link giveaway
View hidden content is available for registered users!

Tại đây bạn click vào get it nows . Bạn sẽ tải về bộ cài đặt và file text kèm thông tin bản quyền như hình minh họa dưới đây

Cài đặt và kích hoạt bản quyền 1 năm phiên bản Any Viewer Pro với tất cả các tính năng cao cấp miễn phí.

Anyviewer Pro

• Phần mềm làm việc, hỗ trợ và truy cập từ xa dễ dàng, nhanh chóng và an toàn.
  • Thuận tiện truy cập máy tính làm việc từ xa từ bất cứ đâu.
  • Quyền truy cập từ xa không cần giám sát từ iPad hoặc iPhone.
  • Điều khiển từ xa PC-to-PC và Phone-to-PC mọi lúc, mọi nơi.
  • Truy cập các tệp quan trọng trên PC và làm việc tại nhà hoặc khi đi công tác.
  • Cung cấp hỗ trợ từ xa ngay lập tức cho gia đình, khách hàng và nhân viên.
  • Truyền tệp giữa máy tính cục bộ và máy tính từ xa.
  • Chơi game trên máy tính từ xa bất kể không gian và thời gian

Chúc bạn vui vẻ

Vn-Z.vn team tổng hợp

Trả lời

thuuong1309

Rìu Sắt
Phần mềm dùng thử rồi, chậm quá, điều khiển từ xa không hiệu quả bằng Teamview hay Anydesk.
em tính dùng mà nghe bác nói vậy thì em xin rút trước{confuse}

trungvlth

Búa Gỗ Đôi
Thằng này trước cũng như Ultra, bảo miễn phí vĩnh viễn rồi cũng ra bản có phí :D
Đúng là miễn phí vẫn có, nhưng mà chỉ người dùng cá nhân.

Lephat88

Búa Gỗ
hết lượt kích hoạt hay gì rồi Ad ơi, Không kich hoạt được, :)

Thanks Ad nha